ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 [วิเคราะห์บอลวันนี้] 02:00 เอเจ โอแซร์ VS ดิฌง

โดย: thscore [IP: 185.37.253.xxx]
เมื่อ: 2022-04-19 16:38:05
เวลาเริ่มแข่ง 20-04-2022 02:00 วันพุธ

[วิเคราะห์บอลวันนี้]

คู่นี้ เราได้วิเคราะห์ และหาข้อมูลมาอย่างดี เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจค่ะ

ทีเด็ดวันนี้ : ต่อ โอแซร์ ค่ะ

ชอบให้จัด ขัดใจสวนได้ค่ะ บอลไม่มี 100% เลือกคู่ที่ใช่ ใส่คู่ที่ชอบนะค่ะ

ชอบให้จัด ขัดใจสวนได้ค่ะ บอลไม่มี 100% เลือกคู่ที่ใช่ ใส่คู่ที่ชอบนะค่ะ

[วิเคราะห์บอลวันนี้]

• เอเจ โอแซร์ / -0.5

• ทีเด็ดประจำวันนี้ , ทีเด็ดบอลเต็ง

• หากคุณชอบคำทำนายนี้

• ได้โปรดกดไลค์และกดติดตามฉัน เพื่อรับคำทำนายประจำวันที่ดีที่สุดและทีเด็ดเปิดเพชรประจำวัน

• หากคุณมีความเห็นนอกจากนี้ ได้โปรดบอกให้ฉันรู้

• ขอให้ทุกท่านโชคดี

เว็บผลบอล บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล thscore.vip เป็นเว็บที่ดีที่สุดในผลบอลไทย โดยจะให้ให้บริการฟังก์ชั่นหลากหลาย เช่นข้อมูลผลบอลสด ผลบอล สถิติข้อมูล แอนิเมชั่นสด ถ่ายถอดสดกับสมาคมทีเด็ด

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 239,206